Home :: Switch-Networking :: Switch Cisco :: Fiber Transceiver

Fiber Transceiver

รายการสินค้า

  •  per page

10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter
รหัสสินค้า: SFP-H10GB-CU1M=
  • SFP-H10GB-CU1M= 10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter  3,300
  • SFP-H10GB-CU3M= 10GBASE-CU SFP+ Cable 3 Meter  3,300
  • SFP-H10GB-CU5M= 10GBASE-CU SFP+ Cable 5 Meter  4,100

จำนวน
ราคาปกติ: 4,900.00 บาท
(ราคายังไม่รวมภาษี)

CIS-MFEFX1
รหัสสินค้า: MFEFX1
  • CIS-MFEFX1
  • 100 Base-FX Mini-GBIC SFP Transceiver
  • Multimode fiber
  • LC Connector
  • Support Up to 2 Km
     

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

CISCO MGBSX1/Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver
รหัสสินค้า: MGBSX1
  • Application/Usage : Data Networking
  • Form Factor : Gigabit Ethernet SFP Modules
  • Interfaces/Ports : 1000BASE-SX
  • Fiber Type : Multi-Mode Fiber (MMF)
  • Data Transfer Rate : 1000Mbps Gigabit Ethernet
  • ราคา โปร 3600 1-30 กันยายน 2559 

จำนวน
ราคาปกติ: 4,000.00 บาท
(ราคายังไม่รวมภาษี)

Cisco SFP Module 1000Base-T (MGBT1)
รหัสสินค้า: MGBT1
  • Application/Usage : Data Networking
  • Form Factor : Gigabit Ethernet SFP Modules
  • Interfaces/Ports : 1000BASE-T / RJ-45 interface
  • Data Transfer Rate : 1000Mbps Gigabit Ethernet

จำนวน
ราคาปกติ: 5,000.00 บาท
(ราคายังไม่รวมภาษี)

Cisco SFP Module 100Base-LX (MFELX1)
รหัสสินค้า: MFELX1
  • Application/Usage : Data Networking
  • Form Factor : Fast Ethernet SFP Modules
  • Interfaces/Ports : 100Base-LX
  • Fiber Type : Single-Mode Fiber (SMF)
  • Data Transfer Rate : 100Mbps Fast Ethernet

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

Cisco SFP Module 1000BASE-LX (MGBLX1)
รหัสสินค้า: MGBLX1
  • Application/Usage : Data Networking
  • Form Factor : Gigabit Ethernet SFP Modules
  • Interfaces/Ports : 1000BASE-LX
  • Fiber Type : Single-Mode Fiber (SMF)
  • Data Transfer Rate : 1000Mbps Gigabit Ethernet
  • EOL

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

Cisco SFP Module 100Base-BX (MFEBX1)
รหัสสินค้า: MFEBX1
  • Application/Usage : Data Networking
  • Form Factor : Fast Ethernet SFP Modules
  • Interfaces/Ports : 100Base-BX
  • Fiber Type : Single-Mode Fiber (SMF)
  • Data Transfer Rate : 100Mbps Fast Ethernet

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

CISCO MGBLH1/Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
รหัสสินค้า: MGBLH1
  • Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
  • ประเภทอุปกรณ์ : อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LH แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค     
  • การนำไปใช้งาน : สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 0.5-40 กิโลเมตร     
  • Wavelength : 1310 นาโนเมตร     
  • Mode : รองรับสายไฟเบอร์ออพติคแบบ Multi-mode หรือ Single-mode     
  • ระยะทาง :
  • 62.5/125um MMF @ 200MHz/km, up to 500m     
  • 50/125um MMF @ 500MHz/km, up to 2,000m     
  • 9/125um SMF, up to 40km     
  • ขนาด : 0.33 x 0.53 x 2.22 นิ้ว     
  • น้ำหนัก : 20 กรัม

จำนวน
ราคาปกติ: 8,900.00 บาท
(ราคายังไม่รวมภาษี)

Cisco SFP Module 1000BASE-BX-20 (MGBBX1)
รหัสสินค้า: MGBBX1
  • Application/Usage : Data Networking
  • Form Factor : Gigabit Ethernet SFP Modules
  • Interfaces/Ports : 1000BASE-BX-20
  • Fiber Type : Single-Mode Fiber (SMF)
  • Data Transfer Rate : 1Gbps Gigabit Ethernet

จำนวน
ราคาปกติ: 10,000.00 บาท
(ราคายังไม่รวมภาษี)

10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
รหัสสินค้า: SFP-10G-SR-S=
  • 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

  •  per page