Home :: Switch-Networking :: Switch D-link :: 1Gbps SFP (Mini-GBIC) Transceivers

1Gbps SFP (Mini-GBIC) Transceivers

รายการสินค้า

  •  per page

D-LINK Switch/DEM-330R
รหัสสินค้า: DEM-330R
  • 1-port 1000Base-LX (LC) Single-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver
  • 1000Base-BX-U (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 10km, Support 3.3V Power)  (TX-1310/RX-1550 nm)
     3 Years 
     

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

SFP (Mini-GBIC) Modules /DEM-311GT
รหัสสินค้า: DEM-311GT
  • 1-port 1000Base-SX (LC) Multi-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 550m, Support 3.3V Power)
  • 1000Base-SX (Duplex LC) Multi-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 550m, Support 3.3V Power) 
  •  3 Years 
 

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DEM-310GT
รหัสสินค้า: DLK-DEM-310GT
  • 1-port 1000Base-LX (LC) Single-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 10km, Support 3.3V Power)
  •  3 Years 

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DEM-330T
รหัสสินค้า: DLK-DEM-330T
  • 1000Base-BX-D (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 10km, Support 3.3V Power) (TX-1550/RX-1310 nm)
  •  3 Years 

จำนวน
ราคาปกติ: 2,700.00 บาท
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DGS-712
รหัสสินค้า: DLK-DGS-712
  • 10/100/1000Base-T (UTP) SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 100m, Support 3.3V Power)
  •  3 Years 

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DEM-331R
รหัสสินค้า: DLK-DEM-331R
  • 1000Base-BX-U (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 40km, Support 3.3V Power) (TX-1310/RX-1550 nm)
  •  3 Years 
 

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DLK-DEM-314GT
รหัสสินค้า: DEM-314GT
  • 1-port 1000Base-LHX (LC) Single-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 50km, Support 3.3V Power)
  • 1000Base-LHX (Duplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 50km, Support 3.3V Power) 
     3 Years 
  •  
  • จุดเด่นผลิตภัณฑ์

  • ปฏิบัติงานได้ด้วยความเร็วในระดับกิกะบิตบนไฟเบอร์ซิงเกิลโหมด
  • สามารถใช้งานได้ในทันทีที่ติดตั้ง
  • สามารถนำไปใช้งานร่วมกับอุปกรณ์อื่นๆ จากผู้ผลิตเจ้าอื่นได้

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DLK-DEM-331T
รหัสสินค้า: DEM-331T
  • 1000Base-BX-D (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 40km, Support 3.3V Power) (TX-1550/RX-1310 nm)
  •  3 Years 

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

  •  per page