Home :: Switch-Networking :: Switch D-link :: 100Mbps SFP (Mini-GBIC) Transceivers (no order)

100Mbps SFP (Mini-GBIC) Transceivers (no order)

รายการสินค้า


DEM-211
รหัสสินค้า: DLK-DEM-211
  • 100BASE-FX (Duplex LC) Multi-Mode 2KM SFP (Mini-GBIC) Transceiver
  •  L. Lifetime 

จำนวน
ราคาปกติ: 3,500.00 บาท
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DEM-210
รหัสสินค้า: DLK-DEM-210
  • 100BASE-FX (Duplex LC) Single-Mode 15km SFP (Mini-GBIC) Transceiver 
     L. Lifetime 
     

จำนวน
ราคาปกติ: 2,500.00 บาท
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DEM-220T
รหัสสินค้า: DLK-DEM-220T
  • 100Base-BX-D (Simplex LC) Single-Mode 20KM SFP (Mini-GBIC) Transceiver (TX-1550/RX-1310 nm)
  •  L. Lifetime 

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)

DLK-DEM-220R
รหัสสินค้า: DEM-220R
  • 100BASE-BX-U (Simplex LC) Single-Mode 20KM SFP (Mini-GBIC) Transceiver (TX-1310/RX-1550 nm)
  •  L. Lifetime 
 

จำนวน
(ราคายังไม่รวมภาษี)